Biyu Row Silindrical Roller Bearings

Takaitaccen Bayani:

Abubuwan nadi na silinda na jere biyu suna da haƙarƙari akan zoben ciki kuma babu haƙarƙari akan zoben na waje. Za a iya raba zobe na ciki da abin nadi da taron keji daga zoben waje. Za a iya ba da izini don samar da ƙaura axial a wurare biyu dangane da gidaje masu ɗaukar nauyi, kuma suna ɗaukar manyan nauyin radial.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

Biyu jere na Silindrical bearings:
Nau'in NN: zoben ciki yana da haƙarƙari, kuma zoben waje ba shi da haƙarƙari. Za'a iya shigar da zobe na waje da taro na ciki daban, wanda ba ya iyakance ƙaurawar axial na shaft ko gidaje, kuma ba zai iya ɗaukar nauyin axial ba. Idan aka kwatanta da jeri guda cylindrical abin nadi mai girman radial iri ɗaya, zai iya jure manyan lodin radial. Tsarin yana da ƙima, nakasar da ke ƙarƙashin kaya yana da ƙananan, kuma ya dace musamman don goyon bayan sandar kayan aikin injin.
Rubuta NN…K:
Tsarin daidai yake da nau'in NN, amma rami na ciki na ɗaukar hoto yana daɗaɗɗa, wanda ya dace don daidaitawa da gyare-gyaren gyare-gyaren gyare-gyare na radial da kuma dacewa don haɗuwa da rarrabawa. Ana amfani da irin wannan nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i) wanda aka yi amfani da shi a cikin babban shinge na kayan aiki. Ana daidaita sharewar radial ta hanyar latsa adadin zoben ciki.
Nau'ukan NNU, NNU…K:
Zoben waje yana da haƙarƙari kuma zoben ciki ba shi da haƙarƙari. Akwai ramukan silinda iri biyu da ramukan mazugi. Ba ya iyakance ƙaurawar axial na shaft ko gidaje kuma ba zai iya ɗaukar nauyin axial ba. Idan aka kwatanta da jeri guda cylindrical abin nadi mai girman radial iri ɗaya, zai iya jure manyan lodin radial.
Nau'in NNCF:
Zobe na ciki yana da haƙarƙari uku kuma zobe na waje yana da haƙarƙari ɗaya don matsayi na axial a hanya ɗaya. An saka zoben waje tare da zoben riƙewa a wancan gefen haƙarƙarin don kiyaye abin da aka ɗauka a cikin yanki ɗaya.
Nau'in NNCL:
Zobe na ciki yana da haƙarƙari uku, zoben waje ba shi da haƙarƙari, kuma akwai zoben tsayawa a bangarorin biyu don zama abin da ba za a iya raba shi ba.
NNCS:
Zobe na ciki yana da haƙarƙari uku, zobe na waje ba shi da haƙarƙari, kuma akwai zoben kullewa na tsakiya a tsakiyar zobe na waje, wanda ya zama abin da ba zai iya rabuwa ba. Shaft da wurin zama suna ba da izinin ƙaurawar axial kuma ana iya amfani da su azaman ƙaƙƙarfan ƙarewa kyauta.

Aikace-aikace

Irin waɗannan nau'ikan ana amfani da su ne a cikin kayan aikin injin, injunan konewa na ciki, injin turbin gas, masu ragewa, na'urori masu ɗauka da sauke kaya da injunan masana'antu daban-daban.

https://www.cf-bearing.com/double-row-cylindrical-roller-bearings-product/

Tsawon girman:

Biyu jere na Silindrical bearings:

Girman girman girman ciki: 50mm ~ 1500mm
Matsakaicin girman diamita na waje: 80mm ~ 2300mm
Nisa girman kewayon: 23mm ~ 800mm

 

Haƙuri: daidaiton samfur yana da maki na yau da kullun, P6, P5, da samfuran P4 kuma ana iya sarrafa su idan mai amfani yana da buƙatu na musamman.
Radial yarda
Madaidaicin samfurin silindi mai juzu'i biyu na abin nadi yana da saitin sharewa guda 1, kuma ɗigon siliki kuma na iya samar da saiti 2 ko 3 na sharewa.
Hakanan ana samun ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa tare da saiti 2 na sharewa.
Hakanan ana iya samar da nau'ikan da ke da radial mai girma ko ƙarami fiye da daidaitattun ƙimar bisa ga buƙatun mai amfani.

keji
Biyu juzu'in nadi nadi nadi yawanci amfani da injuna tagulla, da kuma wani lokacin nailan kejin akwai kuma.
Karin lambar:
D tsaga kai.
DR mai rabe-raben rabe biyu mai amfani
E Canje-canjen ƙira na ciki, ingantaccen tsari. (Girman titin tseren ya dace da ma'aunin ƙasa na yanzu (nau'in haɓakawa), diamita na abin nadi,
Tsawon yana ƙaruwa idan aka kwatanta da nau'in da ba a ƙarfafa shi ba. )
FC...ZW juyi huɗu na nadi na silinda, zobe na ciki guda ɗaya, zobe na waje biyu tare da hakarkarinsa biyu, layuka biyu na rollers suna kusa da juna.
J farantin karfe stamping keji, ƙarin bambancin lamba lokacin da aka canza kayan.
JA Karfe tambarin keji, jagorar zobe na waje.
JE phosphated mara taurin karfe tambarin keji.
K taper bore bearing, taper 1:12.
K30 tapered ƙugiya hali, taper 1:30.
MA tagulla ƙaƙƙarfan keji, jagorar zobe na waje.
MB Brass m keji, zobe na ciki jagora.
Akwai ramukan tsinke akan zoben waje na abin ɗaukar N.
NB ƙunƙuntaccen zobe na ciki.
NB1 kunkuntar zobe na ciki, kunkuntar gefe daya.
NC kunkuntar ƙarfin zoben waje.
NR bearings suna da tsagi da zoben karye akan zoben waje.
Zoben waje mai ɗauke da N1 yana da ƙima.
Zoben waje mai ɗauke da N2 yana da madaidaitan matsayi biyu ko fiye.
Q Bronze m keji tare da ƙarin lambobi don kayan daban-daban.
/QR Haɗin nau'ikan nadi na silinda huɗu, nauyin radial yana rarraba daidai.
Zoben waje na abin ɗaukar R yana da haƙarƙarin tsayawa (zoben waje na flange).
-Rs mai ɗauke da hatimin roba kwarangwal a gefe ɗaya
2RS Bearings tare da hatimin RS a bangarorin biyu.
-RsZ yana da hatimin kwarangwal na roba (nau'in lamba) a gefe ɗaya da murfin ƙura a ɗaya gefen.
-RZ mai ɗaukar hoto yana da hatimin roba kwarangwal a gefe ɗaya (nau'in da ba a tuntuɓar ba).
-2RZ Bearings tare da hatimin RZ a bangarorin biyu.
VB Shaker Bearings.
WB Faɗin zobe na ciki (fadi mai gefe biyu).
WB1 fadi mai girman zoben ciki (fadin gefe guda).
WC faffadan zobe na waje.
X lebur riƙon zobe abin nadi cike da silindrical abin nadi hali.
X1 diamita na waje ba daidai ba ne.
Faɗin X2 (tsawo) ba daidai ba ne.
X3 diamita na waje, nisa (tsawo) mara misali (misali diamita na ciki).
-Z mai ɗaukar nauyi yana da murfin ƙura a gefe ɗaya.
-2Z ɗauke da ƙura a ɓangarorin biyu


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka